Við auglýsum eftir matráði

Auglýsing um starf

Laugargerðisskóli auglýsir eftir mátráði til að sinna mötuneyti skólans. Hlutverk matráðs er m.a. að bjóða upp á næringarríkt og hollt fæði á skólatíma í samræmi við manneldismarkmið. Sjá um aðföng, þrif á eldhúsi og matsal, útbúa matseðla og stýra starfsemi eldhússins í samráði við skólastjóra.  Við óskum eftir samstarfsliprum einstaklingi hvort heldur sem er karli eða konu. Viðkomandi þarf að hafa áhuga á því að vinna með fólki á öllum aldri og hafa ánægju af samskiptum við börn og unglinga.

Æskilegt er að viðkomandi geti hafið störf 13. ágúst 2020. Umsóknarfrestur er til 22.05.2020. Nánari upplýsingar veitir skólastjóri, Ingveldur Eiríksdóttir í síma 7686600, 4356600 og í tölvupósti.

Áhugasamir vinsamlegast sendið umsókn til skólastjóra á rafrænu formi með upplýsingum um náms- og starfsreynslu auk hugmyndum um hvernig umsækjandi myndi vilja sjá mötuneyti skólans þróast.

OLYMPUS DIGITAL CAMERA